Barka da zuwa gidan yanar gizon mu.

Tanki mai hana fashe-fashe-layi ɗaya

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da tankin da ke hana fashewar abubuwa don ƙunsar abubuwan fashewa, kuma yana iya raunana ƙarfin fashewar abubuwa don kare mutane da dukiyoyi.Don amfanin cikin gida, ana buƙatar tsayin sarari na mita 6 ko fiye.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Cikakken Bayani

An yi tanki mai tabbatar da fashewa da babban ƙarfi, farantin ƙarfe na ƙarfe mai ƙarfi.Yana da kyakkyawan aikin fashewa.Akwai jakar raga don ajiye abubuwan fashewa a cikin tankin fashewa, kuma ƙasa tana sanye da dabaran duniya, wanda ya dace don canja wuri da sufuri.Rauni ga mutanen da ke kewaye, da kuma lalacewar kayan kida masu mahimmanci, wuraren adana kayan tarihi da wuraren jama'a na musamman.Kayan aiki ne masu mahimmanci don sassan binciken tsaro masu tabbatar da fashewa kamar tsaro na jama'a, 'yan sanda masu dauke da makamai, kotuna, masu shari'a, sufurin jiragen sama, layin dogo, tashar jiragen ruwa, kwastam, muhimman wurare da manyan abubuwan da suka faru.

Alamun fasaha:
Abubuwan tankin da ba a iya fashewa ba: Yadudduka na ciki da na waje an yi su da ƙarfi mai ƙarfi na 15mm, farantin ƙarfe na ƙarfe mai ƙarfi, kuma sun cika buƙatun da suka dace na farantin ƙarfe na carbon da aka yi amfani da su a cikin daidaitaccen GB700-1988.
Ikon tabbatar da fashewa: Yana iya tsayayya da ƙarfin fashewar fashewar TNT mai nauyin kilogiram 1.5 kuma yana iya ɗaukar duk ɓarnar fashewar fashe a kwance.
Rayuwar sabis: Idan babu fashewa, ana iya adana shi har tsawon rayuwa.

Matakan kariya:
(1) Ya kamata a sanya tanki a sarari sama da 6m, kuma a guje wa katako masu ɗaukar kaya, chandeliers da abubuwan da za su iya haifar da fantsama da cutar da mutane bayan lalacewa;
(2) Ko da yake tanki yana da ƙayyadaddun raguwar amo da aikin hana fashewa, sautin fashewa yana da ƙarfi a kusa da cikin gida.Ya kamata ma'aikata su kiyaye tazara mai aminci (m4) kuma su kare dokin kunne;tabbatar ko yana da santsi;
(3) Bayan an gano abubuwan fashewar, sai a rike su a hankali a hannun kwararru (zai fi dacewa da injin sarrafa su) sannan a sanya su cikin tanki da sauri, sannan a ja su zuwa wurin bude waje tare da na'urar jan hankali;tabbatar da ko lafiya.

Siga

.Abu A'a.: Tankin mai hana fashewar Layer-Layer
.Anti-fashe daidai: 1.5 kg TNT
.Saukewa: GA871-2010
.Girma: diamita na ciki 600mm;diamita na waje 630mm;tsayin ganga 670mm;tsayin duka 750mm
.Nauyi: 290 kg
.Kunshin: akwatin katako
.Tsarin sau uku: tukunyar waje, tukunyar ciki, shimfidar cikawa
.Abubuwan da ke hana fashewar abubuwa guda huɗu: Na musamman anti-fashewa, rigakafin tsufa, mai jure wuta da manne mai fashewa, Layer na musamman.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana